KHOA ĐIỆN_ĐIỆN TỬ TRƯỜNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI TPHCM

Ngôi nhà là nơi để các Bạn có thể giao lưu,học hỏi,là nơi chia sẻ tài liệu học tập,chia sẻ kinh nghiệm....

Share| type="text/javascript">//
Tiêu đề

Khoảng Lặng...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Khách vi

Khách vi
Chức vụ: Khách viếng thăm
Level:
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Khoảng Lặng... Khoảng Lặng... Icon_minitimeSun Oct 10, 2010 8:05 pm

Anh !

Hình như mối quan hệ giữa em và anh gần đây có chút xa dần, xa gần bằng khoảng cách địa lý của 2 đứa...Dù cho mọi chuyện đang êm đẹp thì em cũng đã hay có những suy nghĩ vẩn vơ rồi, vậy nên những lúc thế này em lại hâm hâm, luẩn quẩn với 1 mớ suy nghĩ rắc rối…

Gần đây, Em có những cảm nhận thật khác về Anh....

Gần đây, Em thấy Anh có nhiều điều đáng để Anh quan tâm hơn là Em ....

Gần đây,Mỗi khi Online - status cũng không chỉ là những thông điệp dành riêng cho em....

Gần đây, anh mải mê với những cuộc vui với bạn bè - Thời gian để nghĩ về em hình như ...ngắn lại...

Gần đây, Anh không kể em nghe nhiều điều "Thầm kín" trong cuộc sống riêng của Anh...

Gần đây, Yêu Thương ít đi, cảm thông ít đi, sẽ chia ít đi, hi sinh ít đi, tha thứ ít đi...

Gần đây, những dòng sms đầy quan tâm, những icon thể hiện tình cảm mà tạm thời em và anh chỉ dùng được qua YM "khác" đi ít nhiều....

Gần đây, Anh không còn háo hức, chờ đợi, không mè nheo hay nhõng nhẽo để em gửi những bức hình mới nhất của em cho anh...

Gần đây, .....Em thấy mọi điều "Nhạt" dần....

.........

Em không rõ lý do là gì? Nhưng em không thích điều này 1 chút nào, không chút nào luôn....

Có thể, Tình yêu của em không đủ lớn để giữ chân Anh - Cũng không đủ cao thượng để có thể hi sinh nhiều điều - vì Anh ...

Em hiểu, Anh cũng cần có cuộc sống riêng tư của Anh - Có khoảng trời - Thời gian cho Anh,cho bạn bè của Anh - Em tôn trọng điều đó..

Nhưng....Anh...Có bao giờ Anh hiểu...Một khi tình cảm dành cho ai đó sâu sắc rồi - Thật chẳng dễ để có thể "Buông" ra ....

Anh !

Nếu như nỗi nhớ là thật, tình yêu là thật thì tất cả những điều đó - Em hi vọng chỉ là "Những Phút Yếu Lòng" trong cuộc sống thôi, Anh nhé ^^!

Khoảng Lặng... 8jLw875975

Hãy cảm ơn bài viết của Khách vi bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Rainbowlove
....HÃY NÓI YÊU THÔI - ĐỪNG NÓI YÊU MÃI MÃI....

Rainbowlove

Động vật Bạn yêu thích? : Chó
Tài Khoản : 933
Cảm Ơn : 4
Rainbowlove
Chức vụ: ....HÃY NÓI YÊU THÔI - ĐỪNG NÓI YÊU MÃI MÃI....
Level:455
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng Lặng... Khoảng Lặng... Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 7:32 pm

Em ! E đang nghĩ lệch hướng mọi chuyện đó....Thực sự yêu 1 người ở xa,để tin tưởng nhau,để thông cảm cho nhau,để không hiểu lầm nhau là 1 chuyện rất khó.Nhưng trong thời gian A và E yêu nhau cũng chưa xảy ra chuyện gì rắc rối.....A vui mừng vì điều đó và hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp như thế này mãi.E đã "hi sinh" rất nhiều khi chọn A.....A tôn trọng E.A chỉ mong 1 điều rằng E đừng bao giờ nghĩ như thế nữa....Như thế sẽ làm chúng ta thêm xa nhau....
Luôn cười tươi và đừng nghĩ bi quan E nhé !Và luôn cùng A vun đắp tình cảm này của A và E.

Dù chưa được ở bên E,dù khoảng cách địa lí của 2 đứa xa nhau thế nào đi nữa nhưng trong tâm trí A,trong suy nghĩ A luôn có hình bóng của E.
Mọi việc A làm,mọi suy nghĩ của A đều có lợi cho 2 đứa....A đang từng ngày từng giờ cố gắng,cố gắng thực hiện những gì A nói....Mong chúng mình sớm được gần bên nhau và tình yêu của 2 đứa sẽ sớm thăng hoa.
Em biết A hạnh phúc thế nào khi có E ko?
Em đã cho A cảm giác được yêu thương,cho A được quan tâm tới E,cho A được hi sinh vì E,cho A thêm yêu cuộc sống này hơn..........
Tiếp sức cho A để A cố gắng thực hiện những gì A hứa.........
Ông cha ta nói rằng: Thuận Vợ thuận Chồng tát Biển Đông cũng cạn mà E nhỉ !
Cùng nhau cố gắng E nhé !

Anh Yêu Em !

Hãy cảm ơn bài viết của Rainbowlove bằng cách bấm vào"" nhé!!!

https://rainbowlove.forumvi.com

Tiêuđề

Khoảng Lặng...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.